ตารางบอล
โปรแกรมบอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้ ตารางฟุตบอล บอลวันพรุ่งนี้ บ้านบอลวันนี้ ตารางการแข่งขันฟุตบอล ดูตารางบอล ดูตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ตารางแข่งบอล โปรแกรมบอลคืนนี้ บ้านบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ตารางบอลล่วงหน้า ดูโปรแกรมบอล ฟุตบอลคืนนี้ บอลวันนี้ทุกลีก อัพเดทโปรแกรมการแข่งฟุตบอลตลอด 24 ชั่วโมง
/?php get_template_part('program-date'); //table-score ?>
$thaiweek=array("วันอาทิตย์","วันจันทร์","วันอังคาร","วันพุธ","วันพฤหัส","วันศุกร์","วันเสาร์");
$thaimonth=array("ม.ค.","กุ.พ.","มี.ค.","เม.ย.","พ.ค.","มิ.ย.","ก.ค.","ส.ค.","ก.ย.","ต.ค.","พ.ย.","ธ.ค.");
//echo $thaiweek[date("w")] ,"ที่",date(" j ")+1 , $thaimonth[date(" m ")-1] , " พ.ศ. ",date(" Y ")+543;
?>
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:00
| |
เลสเตอร์ ซิตี้ |
เอ็มเมน
01:00
| |
Helmond Sport |
Jong Utrecht
01:00
| |
เอดีโอ เดน ฮาก |
เจนัว
01:45
| |
กายารี่ |
FC Barcelona
02:00
| |
บาเลนเซีย |
CSKA 1948 Sofia
21:45
| |
Arda |
Beroe
00:15
| |
Etar |
Silkeborg
00:00
| |
Midtjylland |
Dunkerque
01:45
| |
Auxerre |
Hapoel Be'er Sheva
00:00
| |
Bnei Sakhnin |
Hapoel Haifa
00:30
| |
Maccabi Haifa |
Puszcza Niepołomice
00:00
| |
Korona Kielce |
Estrela Amadora
02:15
| |
Farense |
Petrolul 52
21:30
| |
Botoşani |
Rapid Bucuresti
00:30
| |
Universitatea Craiova |
Krylya Sovetov
17:00
| |
คราสโนดาร์ |
Rubin Kazan
19:15
| |
Ural |
Sochi
21:30
| |
Fakel |
Rostov
23:45
| |
Orenburg |
Chernomorets
21:00
| |
Makhachkala |
Racing Ferrol
01:30
| |
Mirandés |
Elfsborg
00:00
| |
Sirius |
Mjällby
00:00
| |
Kalmar |
Brommapojkarna
00:00
| |
IFK Göteborg |
Hammarby
00:10
| |
Västerås SK |
Fatih Karagümrük
00:00
| |
Antalyaspor |
Polessya
22:00
| |
Vorskla |
São Paulo
06:00
| |
Palmeiras |
Mirassol
05:30
| |
Ceará |
Necaxa
07:00
| |
มอนเตอร์เรย์ |
Santos Laguna
07:00
| |
Atlético San Luis |
Racing
01:00
| |
Fénix |
Peñarol
06:00
| |
River Plate |
Ceramica Cleopatra
23:00
| |
Pharco |
Mumbai City
21:00
| |
Goa |
Flamengo W
01:00
| |
Santos W |
FC Bayern München
02:00
| |
เรอัล มาดริด |
โคเวนทรี ซิตี้
02:00
| |
อิปสวิช ทาวน์ |
Rodina Moskva
19:00
| |
Tyumen |
Estudiantes
06:00
| |
Boca Juniors |
Bahia
05:00
| |
Criciúma |
Operário PR
06:00
| |
Grêmio |
Cape Town Spurs
00:30
| |
Polokwane City |
Richards Bay
00:30
| |
AmaZulu |
Caspian Qazvin
21:50
| |
Paykan |
Al Ittihad
01:00
| |
Al Hilal |
Shandong Taishan
17:00
| |
Nantong Zhiyun |
Tianjin Jinmen Tiger
18:35
| |
Beijing Guoan |
Hangzhou
19:00
| |
Henan Songshan Longmen |
Meizhou Hakka
19:00
| |
Qingdao Youth Island |
Daejeon Citizen
17:30
| |
Sangju Sangmu |
Suwon
17:30
| |
Seoul |
ดอร์ทมุนด์
02:00
| |
ปารีส แซงต์แชร์กแมง |
Liverpool W
01:00
| |
Chelsea W |
Deinze
21:00
| |
Patro Eisden |
Lommel United
01:00
| |
Zulte-Waregem |
Cremonese
17:30
| |
Pisa |
Ascoli
20:00
| |
Cosenza |
Catanzaro
20:00
| |
Venezia |
Como
20:00
| |
Cittadella |
Spezia
20:00
| |
Palermo |
Südtirol
20:00
| |
Ternana |
Bari 1908
23:00
| |
ปาร์มา |
Lecco
23:00
| |
ซามพ์โดเรีย |
Reggiana
23:00
| |
Modena |
FeralpiSalò
23:00
| |
เบรสชา |
Dinamo Moskva
22:00
| |
สปาร์ตัก มอสโก |
Chornomorets
17:00
| |
ชัคตาร์ |
ดินาโมเคียฟ
19:30
| |
Veres |
Atlético Mineiro
07:30
| |
Sport Recife |
Sampaio Corrêa
02:00
| |
Fluminense |
Brusque
02:00
| |
Atlético GO |
Sousa
04:00
| |
Bragantino |
Ypiranga Erechim
04:00
| |
Athletico PR |
Fortaleza
05:00
| |
Vasco da Gama |
América RN
06:00
| |
Corinthians |
7th ranked
05:00
| |
8th ranked |
9th ranked
05:00
| |
Querétaro |
Cape Town City
20:00
| |
Orlando Pirates |
Chippa United
20:00
| |
Moroka Swallows |
Stellenbosch
22:30
| |
Golden Arrows |
Royal AM
00:30
| |
SuperSport United |
ENPPI
23:00
| |
Pyramids FC |
Ismaily
23:00
| |
Al Ahly |
Havadar
20:30
| |
Sanat Naft |
Tractor Sazi
20:30
| |
Esteghlal |
Mes Rafsanjan
21:15
| |
Gol Gohar |
Zob Ahan
21:15
| |
Nassaji Mazandaran |
Aluminium Arak
21:45
| |
Foolad |
Esteghlal Khuzestan
21:45
| |
Malavan |
Persepolis
23:00
| |
Sepahan |
Al Nassr
01:00
| |
Al Khaleej |
Changchun Yatai
14:30
| |
Sichuan |
Qingdao Hainiu
17:00
| |
Shanghai Port |
Chengdu Rongcheng
18:35
| |
Wuhan Three Towns |
Shanghai Shenhua
19:00
| |
Cangzhou |
Daegu
17:00
| |
Ulsan |
Incheon United
17:00
| |
Jeonbuk Motors |
Jeju United
17:00
| |
Gwangju |
Gangwon
17:00
| |
Pohang Steelers |
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:00
| |
แอดิเลด ยูไนเต็ด |
Palmeiras W
20:00
| |
Real Brasília W |
Internacional RS W
01:00
| |
São Paulo W |
Kindermann-Avaí W
01:00
| |
Cruzeiro W |
Ferroviária W
02:00
| |
Grêmio W |
Atlético Mineiro W
02:30
| |
Corinthians W |
Al Sadd
23:00
| |
Al Wakrah |
Al Rayyan
23:00
| |
Al Gharafa |
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
| |
อตาลันต้า |
โรม่า
02:00
| |
Bayer 04 Leverkusen |
เชลซี
01:30
| |
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส |
SønderjyskE
23:00
| |
Fredericia |
Rostov
23:15
| |
Baltika |
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:15
| |
เซนิต |
ฟลาเมงโก
07:30
| |
Amazonas |
Internacional
07:30
| |
Juventude |
Botafogo
05:00
| |
Vitória |
Águia de Marabá
05:30
| |
São Paulo |
CRB
06:30
| |
Ceará |
Kaizer Chiefs
00:30
| |
Mamelodi Sundowns |
Future FC
23:00
| |
El Geish |
Zamalek
23:00
| |
National Bank of Egypt |
Al Hazm
22:00
| |
Al Akhdoud |
Al Fateh
01:00
| |
Al Riyadh |
Al Ahli
01:00
| |
Damac |
Flamengo W
01:00
| |
Botafogo W |
América Mineiro W
01:00
| |
RB Bragantino W |
Santos W
05:00
| |
Fluminense W |
แอสตันวิลลา
02:00
| |
โอลิมเปียกอส |
ฟิออเรนติน่า
02:00
| |
คลับ บรูกก์ |
ลูตัน ทาวน์
02:00
| |
เอฟเวอร์ตัน |
บาร์นสลีย์
01:30
| |
โบลตันวอนเดอเรอส์ |
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
| |
Go Ahead Eagles |
Almere City
01:00
| |
ฮีเรนวีน |
De Graafschap
01:00
| |
Jong Utrecht |
FC Den Bosch
01:00
| |
เอ็มเมน |
FC Dordrecht
01:00
| |
วิลเลม ทเว |
Jong AZ
01:00
| |
MVV Maastricht |
NAC Breda
01:00
| |
เอดีโอ เดน ฮาก |
Helmond Sport
01:00
| |
FC Eindhoven |
Telstar
01:00
| |
โกรนิงเงิน |
วีวีวี เวนโล
01:00
| |
Jong Ajax |
Roda JC Kerkrade
01:00
| |
SC Cambuur |
Jong PSV
01:00
| |
TOP Oss |
TSG Hoffenheim
01:30
| |
แอร์เบ ไลป์ซิก |
ตูลูส
00:00
| |
มงต์เปลลิเย่ร์ |
Lens
02:00
| |
ลอริยองต์ |
โตริโน่
01:45
| |
โบโลญญ่า |
เกตาเฟ่
02:00
| |
แอธเลติก บิลเบา |
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
| |
จูบิโล่ อิวาตะ |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
| |
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
| |
โชนัน เบลล์มาเร่ |
เอฟซี โตเกียว
13:00
| |
เกียวโต แซงก้า |
มาชิดา เซลเวีย
13:00
| |
คาชิว่า เรย์โซล |
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
| |
คอนซาโดเล ซัปโปโร |
สากัน โตสู
13:00
| |
โตเกียวเวอร์ดี้ |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
| |
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ |
อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00
| |
กัมบะ โอซาก้า |
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
| |
วิสเซล โคเบะ |
Hamburger SV
23:30
| |
St. Pauli |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
| |
นูเรมเบิร์ก |
Austria Lustenau
00:30
| |
Austria Wien |
Westerlo
01:45
| |
Sint-Truiden |
Rudeš
22:00
| |
Istra 1961 |
AGF
00:00
| |
Nordsjælland |
Næstved
23:30
| |
B 93 |
Vendsyssel
00:00
| |
Kolding IF |
VPS
22:00
| |
Lahti |
อองเช่ร์
01:00
| |
Pau |
บอร์กโดซ์
01:00
| |
Ajaccio |
Bastia
01:00
| |
อาเมียงส์ |
ก็อง
01:00
| |
Laval |
Troyes
01:00
| |
วาล็องเซียนส์ |
Grenoble Foot 38
01:00
| |
Concarneau |
Quevilly Rouen
01:00
| |
Dunkerque |
Rodez
01:00
| |
Annecy |
Cracovia Kraków
23:00
| |
Górnik Zabrze |
Ruch Chorzów
01:30
| |
Lech Poznań |
Moreirense
02:15
| |
Vizela |
SSC Farul
00:00
| |
Sepsi |
UOR №5 U20
07:00
| |
Akademiya Konoplev U20 |
Rubin Kazan U19
07:00
| |
Spartak Moskva U19 |
Sochi U19
07:00
| |
Baltika U19 |
Krylya Sovetov U19
07:00
| |
Strogino U20 |
Lokomotiv Moskva U19
07:00
| |
Krasnodar U19 |
Zenit U19
07:00
| |
Orenburg U19 |
Fakel U19
07:00
| |
Ural U19 |
Dinamo Moskva U19
07:00
| |
Nizhny Novgorod U19 |
Akhmat Grozny U19
07:00
| |
Chertanovo U20 |
CSKA Moscow U19
07:00
| |
Rostov U19 |
Villarreal II
01:30
| |
เลบันเต้ |
Ankaragücü
00:00
| |
Alanyaspor |
เบซิคตัส
00:00
| |
Rizespor |
Paysandu
05:00
| |
Avaí |
Coritiba
06:30
| |
Sport Recife |
Goiás
07:30
| |
Cuiabá |
Palmeiras
07:30
| |
Botafogo SP |
ลิเวอร์พูล
01:00
| |
Peñarol |
Nacional
05:00
| |
Fénix |
Racing
05:00
| |
Deportivo Maldonado |
Cerro
05:00
| |
Danubio |
Rampla Juniors
05:00
| |
Boston River |
Miramar Misiones
05:00
| |
River Plate |
Cerro Largo
05:00
| |
ลิเวอร์พูล |
Peñarol
05:00
| |
Wanderers |
Progreso
05:00
| |
Defensor Sporting |
Nacional
06:00
| |
Racing |
Sekhukhune United
00:30
| |
TS Galaxy |
Al Ittihad
23:00
| |
Baladiyyat Al Mehalla |
ZED FC
23:00
| |
Al Mokawloon |
Al Taawoun
22:00
| |
Al Hilal |
Al Ettifaq
01:00
| |
Al Feiha |
Abha
01:00
| |
Al Ittihad |
Hong Linh Ha Tinh
18:00
| |
Quang Nam |
Highest ranked winner
05:00
| |
Lowest ranked winner |