ตารางบอล


โปรแกรมบอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้ ตารางฟุตบอล บอลวันพรุ่งนี้ บ้านบอลวันนี้ ตารางการแข่งขันฟุตบอล ดูตารางบอล ดูตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ตารางแข่งบอล โปรแกรมบอลคืนนี้ บ้านบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ตารางบอลล่วงหน้า ดูโปรแกรมบอล ฟุตบอลคืนนี้ บอลวันนี้ทุกลีก อัพเดทโปรแกรมการแข่งฟุตบอลตลอด 24 ชั่วโมง

ตารางบอลวันที่ 17 2567

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

FC Bayern München
02:00
อาร์เซน่อล
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
เรอัล มาดริด

462 England - National League

Gateshead
01:45
Aldershot Town

462 England - Women's Super League

Chelsea W
01:00
Aston Villa W

266 Croatia - 1. HNL

ดีนาโมซาเกร็บ
22:00
Varaždin

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Brann
23:00
HamKam
Molde
23:00
Odd

20 Portugal - Taça De Portugal

ปอร์โต้
02:15
Vitória SC

227 Russia - Russian Cup

Orenburg
21:00
Dinamo Moskva
Ural
21:00
Rostov
เซนิต
23:30
สปาร์ตัก มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
22:00
Obolon'-Brovar

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
05:30
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

Bahia
07:30
Fluminense
Grêmio
05:00
Athletico PR
Bragantino
05:00
Vasco da Gama
Atlético Mineiro
06:00
Criciúma
Palmeiras
06:00
Internacional
Fortaleza
06:00
Cruzeiro
Juventude
06:00
Corinthians

146 South Africa - Premier League

Sekhukhune United
00:30
Stellenbosch
SuperSport United
00:30
Polokwane City

886 Egypt - Premier League

El Gounah
21:00
Smouha
ENPPI
00:00
El Daklyeh
National Bank of Egypt
00:00
El Geish

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Sepahan
20:00
Zob Ahan

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Mu'aidar
22:30
Al Duhail
Umm Salal
22:30
Al Arabi
Qatar SC
00:30
Al Rayyan
Al Ahli
00:30
Al Sadd

2802 United Arab Emirates - Uae League

Bani Yas
21:00
Al Sharjah
Al Nasr
23:30
Shabab Al Ahli Dubai

ตารางบอลวันที่ 18 2567

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
Stevenage

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
01:00
NAC Breda
FC Dordrecht
01:00
TOP Oss
Roda JC Kerkrade
01:00
De Graafschap
Telstar
01:00
เอ็มเมน
Helmond Sport
01:00
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
01:30
FC Augsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
02:00
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
23:30
ลาซิโอ
กายารี่
01:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
02:00
เกรนาดา

462 England - Women's Super League

Brighton W
01:00
Everton W

11 บุนเดิสลีกา 2

นูเรมเบิร์ก
23:30
พาเดอร์บอร์น
Elversberg
23:30
ชาลเก้ 04

143 Austria - Admiral Bundesliga

Sturm Graz
00:30
Rapid Vienna

556 Belgium - Challenger Pro League

Lommel United
01:00
Waasland-Beveren
KV Oostende
01:00
Standard Liège II
RFC Seraing
01:00
Deinze
Liège
01:00
KRC Genk II
Francs Borains
01:00
Dender
Zulte-Waregem
01:00
Lierse Kempenzonen
Beerschot-Wilrijk
01:00
Patro Eisden

224 Bulgaria - First League

Botev Vratsa
21:30
Etar
Levski Krumovgrad
00:00
Slavia Sofia

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
00:00
OB

320 Denmark - First Division

Hillerød
00:00
HB Køge
B 93
00:00
Næstved
Horsens
00:00
FC Helsingør

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
22:00
Ilves
Inter Turku
22:00
KuPS

251 Italy - Serie B

Palermo
01:30
ปาร์มา
Reggiana
01:30
Cosenza

2 Poland - Ekstraklasa

Korona Kielce
23:00
Radomiak Radom
Raków Częstochowa
01:30
Górnik Zabrze

20 Portugal - Liga Portugal

Rio Ave
02:15
Arouca

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
21:30
Botoşani
SSC Farul
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

คราสโนดาร์
23:00
Fakel

227 Russia - FNL

Rodina Moskva
01:00
Khimki

227 Russia - Youth League

Rostov U19
15:00
Fakel U19
Krasnodar U19
17:00
Rubin Kazan U19
Strogino U20
17:00
UOR №5 U20
Nizhny Novgorod U19
17:00
Ural U19
Lokomotiv Moskva U19
19:00
Sochi U19
Orenburg U19
19:00
Akhmat Grozny U19
CSKA Moscow U19
19:00
Dinamo Moskva U19
Akademiya Konoplev U20
21:00
Krylya Sovetov U19
Chertanovo U20
21:00
Zenit U19
Baltika U19
23:00
Spartak Moskva U19

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
01:30
เลกาเนส

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เบซิคตัส
00:00
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

Altay
00:00
Manisa BBSK

5 Brazil - Serie A

Botafogo
07:30
Atlético GO
Criciúma
05:00
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Botafogo SP
05:00
América Mineiro
Novorizontino
05:00
CRB

158 Uruguay - Primera Division

Racing
23:30
Cerro
ลิเวอร์พูล
01:30
Defensor Sporting

886 Egypt - Premier League

Baladiyyat Al Mehalla
21:00
Al Mokawloon
Al Masry
00:00
Al Ahly
Zamalek
00:00
Pyramids FC

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
02:00
Olympic Safi

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
20:00
Tractor Sazi
Esteghlal
21:30
Caspian Qazvin
Foolad
21:40
Mes Rafsanjan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Nassr
22:00
Al Feiha
Al Riyadh
22:00
Al Tai
Al Ahli
01:00
Al Hilal

5618 China PR - Super League

Hangzhou
19:00
Tianjin Jinmen Tiger

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Kerala Blasters

98 Australia - A-League Men

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
06:00
América Mineiro W

99474 World - Club Friendlies 4

Balestier Khalsa
18:45
Young Lions

ตารางบอลวันที่ 19 2567

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลูตัน ทาวน์
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
เบิร์นลีย์
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เลสเตอร์ ซิตี้
18:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เซาแธมป์ตัน
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
สวอนซีซิตี
นอริชซิตี
21:00
บริสตอลซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
สโตกซิตี
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ซันเดอร์แลนด์
21:00
มิลล์วอลล์
วัตฟอร์ด
21:00
ฮัลล์ซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
23:15
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

Northampton Town
20:00
Exeter City
แบล็กพูล
21:00
บาร์นสลีย์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Port Vale
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
เรดิง
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Cheltenham Town
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
Leyton Orient
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พอร์ตสมัท
21:00
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:30
Wrexham
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Barrow
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Swindon Town
Harrogate Town
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Mansfield Town
21:00
จิลลิ่งแฮม
มอร์แคมป์
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Notts County
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Stockport County
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Sutton United
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Walsall
21:00
Bradford City

462 เอฟเอคัพ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:15
เชลซี

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
21:30
FC Eindhoven
MVV Maastricht
23:45
วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน
02:00
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

VfL Wolfsburg
20:30
VfL Bochum 1848
FC Köln
20:30
Darmstadt 98
TSG Hoffenheim
20:30
Borussia Mönchengladbach
Heidenheim
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
FC Union Berlin
23:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
22:00
แรนส์
Lens
02:00
Clermont

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
23:00
นาโปลี
เวโรน่า
01:45
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
19:00
พัลมาส
ราโย่ บาเยกาโน่
21:15
โอซาซูนา
บาเลนเซีย
23:30
เรอัล เบติส
คิโรน่า
02:00
กาดิซ

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เกียวโต แซงก้า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
สากัน โตสู
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
วิสเซล โคเบะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
กัมบะ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้

462 England - National League

Altrincham
18:15
Oxford City
Barnet
18:15
Kidderminster Harriers
Boreham Wood
18:15
Ebbsfleet United
Chesterfield
18:15
Maidenhead United
Dagenham & Redbridge
18:15
Aldershot Town
Dorking Wanderers
18:15
Hartlepool United
Eastleigh
18:15
Halifax Town
Gateshead
18:15
Bromley
Oldham Athletic
18:15
Wealdstone
Solihull Moors
18:15
York City
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
18:15
โรชเดล
Woking
18:15
Fylde

462 England - Women's Super League

Bristol City W
18:30
Liverpool W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
SpVgg Greuther Fürth
Kaiserslautern
18:00
Wehen Wiesbaden
Osnabrück
18:00
Eintracht Braunschweig
Hamburger SV
01:30
Holstein Kiel

143 Austria - Admiral Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Lustenau
Austria Wien
22:00
WSG Tirol
Rheindorf Altach
22:00
Blau-Weiß Linz

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

OH Leuven
21:00
Sint-Truiden
Westerlo
23:15
Standard Liège
เกนท์
01:00
Mechelen
เกงค์
01:45
Anderlecht

556 Belgium - Challenger Pro League

RSC Anderlecht II
20:00
Club Brugge II

224 Bulgaria - First League

OFK Pirin
19:15
Cherno More
Hebar 1918
21:45
ลูโดโกเรต์ส
Levski Sofia
00:15
Beroe

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
22:00
Istra 1961
Slaven Koprivnica
00:10
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sparta Praha
20:00
Baník Ostrava
Karviná
20:00
Bohemians 1905
Jablonec
20:00
Zlín
Teplice
23:00
České Budějovice

320 Denmark - First Division

Hobro
19:00
Fredericia

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
19:00
Mariehamn
Lahti
20:15
Haka
VPS
22:30
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Rodez
20:00
Auxerre
อาเมียงส์
00:00
Dunkerque
Ajaccio
00:00
ก็อง
Annecy
00:00
Grenoble Foot 38
Pau
00:00
Laval
อองเช่ร์
00:00
Troyes
แซงต์ เอเตียน
00:00
บอร์กโดซ์
แก็งก็อง
00:00
Bastia
Paris
00:00
วาล็องเซียนส์
Concarneau
00:00
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

OFI
22:30
Volos NFC
Asteras Tripolis
23:30
Panaitolikos
Atromitos
23:30
Kifisia

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
21:00
Hapoel Haifa
Bnei Sakhnin
22:00
Maccabi Bnei Raina
Maccabi Netanya
22:00
Hapoel Katamon
Maccabi Haifa
00:00
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Petah Tikva
00:00
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Ascoli
19:00
Modena
Bari 1908
19:00
Pisa
FeralpiSalò
19:00
Como
เบรสชา
19:00
Ternana
Catanzaro
21:15
Cremonese
Lecco
21:15
Venezia
Spezia
21:15
ซามพ์โดเรีย
Südtirol
21:15
Cittadella

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
20:00
Piast Gliwice
Ruch Chorzów
22:30
Widzew Lodz
Zagłębie Lubin
01:00
Jagiellonia Białystok

20 Portugal - Liga Portugal

Moreirense
21:30
Gil Vicente
Boavista
00:00
Estrela Amadora
บราก้า
02:30
Vizela

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
19:00
Voluntari
U Craiova 1948
21:30
Dinamo Bucureşti
FCSB
00:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan
18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Baltika
20:30
Krylya Sovetov
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:30
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
11:00
Yenisey
Tyumen
15:30
Neftekhimik
Akron
20:00
Urozhay
Leningradets
20:00
Sokol Saratov
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Volgar Astrakhan
Shinnik
21:00
Makhachkala
KAMAZ
21:00
Chernomorets
Torpedo Moskva
22:00
Arsenal Tula

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
19:00
เรอัล บายาโดลิด
Villarreal II
21:15
Racing Ferrol
Racing Santander
21:15
เลบันเต้
เอลเช่
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

IFK Göteborg
20:00
Norrköping
Sirius
20:00
Värnamo
มัลโม่
22:30
Västerås SK

62 Switzerland - Super League

Servette
23:00
Grasshopper
Yverdon Sport
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
ลูกาโน
01:30
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

İstanbulspor
17:30
Fatih Karagümrük
คอนยาสปอร์
20:00
Alanyaspor
Samsunspor
23:00
Adana Demirspor
Kayserispor
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Tuzlaspor
Giresunspor
20:00
Göztepe
Eyüpspor
23:00
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

Chornomorets
19:30
Kryvbas Kryvyi Rih
Vorskla
22:00
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
05:00
Defensa y Justicia
Godoy Cruz
05:00
Vélez Sarsfield
Estudiantes
05:00
Barracas Central
River Plate
05:00
Boca Juniors

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:00
Vasco da Gama
Grêmio
04:30
Cuiabá
Bragantino
04:30
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Operário PR
07:00
Avaí
Chapecoense
01:30
Ituano
Santos
02:30
Paysandu
Amazonas
03:00
Sport Recife
Ceará
04:00
Goiás

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
08:00
Juárez
Atlético San Luis
10:00
Toluca
Tijuana
10:10
Puebla
León
06:00
มอนเตอร์เรย์

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
20:00
Cerro Largo
Boston River
01:00
Peñarol
Nacional
04:00
Rampla Juniors
Deportivo Maldonado
06:30
Miramar Misiones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
ซินซินนาติ
โคลัมบัส ครูว์
06:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Inter Miami
06:30
Nashville SC
CF Montréal
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
นิวยอร์กซิตี
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Royal AM
Sekhukhune United
22:00
Cape Town Spurs
Orlando Pirates
22:30
AmaZulu
SuperSport United
01:00
Chippa United

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
23:00
FUS Rabat
Mouloudia Oujda
01:00
Chabab Mohammédia
Wydad Casablanca
03:00
Hassania Agadir
RSB Berkane
05:00
Moghreb Tétouan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Akhdoud
22:00
Damac
Al Hazm
01:00
Al Ittihad
Al Ettifaq
01:00
Al-Wehda

2802 United Arab Emirates - Uae League

Hatta
21:00
Emirates
Al Wahda
23:30
Ajman

5618 China PR - Super League

Shandong Taishan
14:30
Cangzhou
Chengdu Rongcheng
18:00
Sichuan
Wuhan Three Towns
18:35
Changchun Yatai
Nantong Zhiyun
19:00
Shanghai Shenhua

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Goa
21:00
Chennaiyin

712 เคลีก เกาหลีใต้

Suwon
12:00
Jeju United
Pohang Steelers
14:30
Sangju Sangmu
Seoul
14:30
Jeonbuk Motors

147 Africa - CAF Champions League

TP Mazembe
20:00
Al Ahly
ES Tunis
02:00
Mamelodi Sundowns

98 Australia - A-League Men

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
12:30
เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น วิคตอรี
14:30
บริสเบน รอร์
Macarthur
16:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí W
01:00
Santos W
Real Brasília W
01:00
São Paulo W
Fluminense W
01:00
Botafogo W

99474 World - Club Friendlies 4

Albirex Niigata S
17:00
Geylang International

ตารางบอลวันที่ 20 2567

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
19:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
แอสตันวิลลา
21:00
บอร์มัธ
คริสตัล พาเลซ
21:00
เวสต์แฮม
ฟูลัม
22:30
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
18:30
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 เอฟเอคัพ

โคเวนทรี ซิตี้
21:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

11 บุนเดิสลีกา

แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
VfB Stuttgart
ดอร์ทมุนด์
22:30
Bayer 04 Leverkusen
SC Freiburg
00:30
FSV Mainz 05

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

LOSC Lille
20:00
สตราส์บูร์ก
แร็งส์
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
Le Havre
20:00
เม็ตซ์
แบรสต์
22:05
โมนาโก
ตูลูส
00:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
17:30
เลชเช่
โตริโน่
20:00
โฟรซิโนเน่
Salernitana
23:00
ฟิออเรนติน่า
Monza
01:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
19:00
เรอัล โซเซียดาด
อัลเมรีอา
21:15
บียาร์เรอัล
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล มาดริด
02:00
FC Barcelona

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
13:00
มาชิดา เซลเวีย
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
เซเรโซ โอซาก้า

462 England - Women's Super League

Manchester United W
18:00
Tottenham W
Arsenal W
20:00
Leicester W
Manchester City W
20:15
West Ham W

38 Netherlands - KNVB Beker

เฟเยนูร์ด
23:00
NEC

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
18:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
St. Pauli
Hansa Rostock
18:30
Magdeburg

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
Hartberg
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Austria Klagenfurt

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Cercle Brugge
18:30
Antwerp
Kortrijk
21:00
RWDM
Union Saint-Gilloise
23:30
คลับ บรูกก์
Sporting Charleroi
00:15
AS Eupen

224 Bulgaria - First League

Lokomotiv Plovdiv
19:15
CSKA 1948 Sofia
Lokomotiv Sofia 1929
21:45
Botev Plovdiv
Arda
00:15
CSKA Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
22:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Rijeka
00:30
Gorica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovan Liberec
20:00
Hradec Králové
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:00
Sigma Olomouc
Pardubice
20:00
Mladá Boleslav
Slovácko
23:00
Viktoria Plzeň

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Hvidovre
19:00
Vejle
Viborg
19:00
Lyngby
FC Copenhagen
21:00
Silkeborg
Brøndby
23:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

AaB
20:00
Kolding IF

1233 Finland - Veikkausliiga

EIF
22:30
Oulu

125 Greece - Super League

Panserraikos
19:00
PAS Giannina
Lamia
21:00
Panathinaikos
Aris
23:30
AEK Athens
โอลิมเปียกอส
00:30
PAOK

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
23:00
Ashdod
Hapoel Petah Tikva
00:15
Beitar Jerusalem

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

HamKam
19:30
Strømsgodset
Sandefjord
22:00
Lillestrøm
Sarpsborg 08
22:00
KFUM
Brann
22:00
Odd
Viking
22:00
Fredrikstad
Haugesund
22:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Kristiansund
22:00
Tromsø
Bodø / Glimt
00:15
Molde

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
17:30
Puszcza Niepołomice
ŁKS Łódź
20:00
Lech Poznań
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Śląsk Wrocław

20 Portugal - Liga Portugal

ชาเวช
21:30
Estoril
Famalicão
21:30
Portimonense
Casa Pia
00:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

Otelul
20:00
Universitatea Cluj
Sepsi
23:00
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
18:00
Dinamo Moskva
เซนิต
20:15
Orenburg
Sochi
22:15
Ural
Rostov
00:30
สปาร์ตัก มอสโก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปันญ่อล
19:00
FC Andorra
Eldense
21:15
อัลบาเซเต้
เออิบาร์
21:15
อัลกอร์กอน
Mirandés
23:30
Burgos

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
19:00
Djurgården
GAIS
19:00
Mjällby
Häcken
21:30
Hammarby
Halmstad
21:30
Brommapojkarna

62 Switzerland - Super League

Luzern
21:30
บาเซิ่ล
Winterthur
21:30
ยังบอยส์
Zürich
21:30
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อิสตันบูล บีบี
17:30
Rizespor
Antalyaspor
23:00
Hatayspor
กาลาตาซาราย
23:00
Pendikspor
Gaziantep F.K.
23:00
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
17:30
Şanlıurfaspor
Çorum Belediyespor
20:00
Adanaspor
Gençlerbirliği
20:00
BB Erzurumspor
Sakaryaspor
23:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Veres
17:00
Dnipro-1
โอเล็กซานเดรีย
19:30
LNZ Cherkasy
ดินาโมเคียฟ
22:00
Polessya

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
07:00
Cruzeiro
Vitória
02:00
Bahia
Palmeiras
02:00
ฟลาเมงโก
Athletico PR
02:00
Internacional
Botafogo
04:30
Juventude
Atlético GO
04:30
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
04:00
Coritiba

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:05
Necaxa
Guadalajara
08:05
Querétaro
Santos Laguna
08:05
Pachuca
Pumas UNAM
10:10
América

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
23:00
Wanderers
River Plate
01:30
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:30
รีล ซอลต์ เลค
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
Austin
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
St. Louis City
โคโลราโด ราปิดส์
08:30
เอฟซี ดัลลัส
ลอสแอนเจลิส
09:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
Charlotte
05:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

146 South Africa - Premier League

Richards Bay
20:00
Kaizer Chiefs
Polokwane City
20:00
Cape Town City
TS Galaxy
22:30
Stellenbosch

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ASEC Mimosas
01:00
Sporting Gagnoa

1424 Morocco - Botola Pro

UTS Rabat
23:00
Riadi Salmi
FAR Rabat
01:00
Maghreb Fès
CR Khemis Zemamra
03:00
Raja Casablanca

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Zob Ahan
20:00
Aluminium Arak
Malavan
20:30
Sepahan

2802 United Arab Emirates - Uae League

Khorfakkan Club
21:00
Bani Yas
Al Bataeh
21:00
Al Nasr
Shabab Al Ahli Dubai
23:30
Al Ittihad Kalba
Al Sharjah
23:30
Al Jazira

5618 China PR - Super League

Henan Songshan Longmen
18:00
Qingdao Hainiu
Meizhou Hakka
18:35
Shanghai Port
Beijing Guoan
19:00
Qingdao Youth Island

712 เคลีก เกาหลีใต้

Gangwon
12:00
Incheon United
Daegu
14:30
Daejeon Citizen

98 Australia - A-League Men

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
12:00
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เพิร์ธ กลอรี
14:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

98 Australia - A-League Women

Newcastle Jets W
12:00
Melbourne City W
Central Coast Mariners W
14:45
Sydney W

5 Brazil - Brasileiro Women

Internacional RS W
20:30
Flamengo W
Atlético Mineiro W
01:00
Cruzeiro W

99474 World - Club Friendlies 3

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
09:00
Grulla Morioka

ตารางบอลวันที่ 21 2567

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
02:00
ลีดส์ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong AZ
01:00
วีวีวี เวนโล
Jong PSV
01:00
Jong Utrecht

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
23:30
โบโลญญ่า
เอซี มิลาน
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
02:00
มาจอร์กา

266 Croatia - 1. HNL

Rudeš
22:00
Varaždin

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
00:00
AGF

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
00:00
Stal Mielec

20 Portugal - Liga Portugal

Farense
02:15
เบนฟิกา

155 Romania - Liga 1

Petrolul 52
23:00
UTA Arad

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
01:30
เรอัล โอเบียโด้

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
00:00
Kalmar

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
00:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
00:00
Kocaelispor

86 Ukraine - Premier League

Minaj
17:00
Rukh Vynnyky
Metalist 1925 Kharkiv
19:30
Obolon'-Brovar
ชัคตาร์
22:00
Zorya

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
07:00
Atlas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอลเอ แกลักซี
07:15
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

886 Egypt - Premier League

ZED FC
21:00
El Gounah
El Daklyeh
00:00
Future FC
Al Ittihad
00:00
Ismaily

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
02:30
Ferroviária W
RB Bragantino W
03:00
Grêmio W

99474 World - Club Friendlies 3

โออิตะ ตรินิต้า
09:00
Veroskronos Tsuno
รีโนฟา ยามากูชิ
10:00
Fukuyama City
เอฟซี โตเกียว
10:30
โทชิกิ SC