ตารางบอล


โปรแกรมบอลวันนี้ บอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้ ตารางฟุตบอล บอลวันพรุ่งนี้ บ้านบอลวันนี้ ตารางการแข่งขันฟุตบอล ดูตารางบอล ดูตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ตารางแข่งบอล โปรแกรมบอลคืนนี้ บ้านบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ตารางบอลล่วงหน้า ดูโปรแกรมบอล ฟุตบอลคืนนี้ บอลวันนี้ทุกลีก อัพเดทโปรแกรมการแข่งฟุตบอลตลอด 24 ชั่วโมง

ตารางบอลวันที่ 28 2566

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัลล์ซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
วัตฟอร์ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชาร์ลตันแอธเลติก
19:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
22:00
Port Vale
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
Exeter City
มอร์แคมป์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ตสมัท
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Stockport County
Barrow
22:00
Northampton Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Harrogate Town
22:00
Sutton United
Hartlepool United
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Mansfield Town
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
โรชเดล
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Swindon Town
22:00
จิลลิ่งแฮม
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Leyton Orient

462 เอฟเอคัพ

Walsall
19:30
เลสเตอร์ ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
19:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
22:00
แบล็กพูล
อิปสวิช ทาวน์
22:00
เบิร์นลีย์
ลูตัน ทาวน์
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ฟูลัม
22:00
ซันเดอร์แลนด์
บริสตอลซิตี
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
เรดิง

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีเอสวี
22:30
Go Ahead Eagles
อาร์เคซี วาลไวก์
00:45
เอ็มเมน
NEC
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฮีเรนวีน
02:00
วิเทสส์
AZ
03:00
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
21:30
FC Augsburg
FSV Mainz 05
21:30
VfL Bochum 1848
TSG Hoffenheim
21:30
Borussia Mönchengladbach
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
FC Union Berlin
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
VfL Wolfsburg
FC Bayern München
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Troyes
23:00
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
21:00
โตริโน่
Cremonese
00:00
อินเตอร์ มิลาน
อตาลันต้า
02:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
20:00
มาจอร์กา
คิโรน่า
22:15
FC Barcelona
เซบีย่า
00:30
เอลเช่
เกตาเฟ่
03:00
เรอัล เบติส

99474 World - Friendly International

Guatemala
07:00
เวเนซุเอลา

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Oldham Athletic
Altrincham
22:00
Boreham Wood
Barnet
22:00
Chesterfield
Dagenham & Redbridge
22:00
Yeovil Town
Dorking Wanderers
22:00
Solihull Moors
Notts County
22:00
Halifax Town
สคันธอร์ป
22:00
Bromley
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Eastleigh
Torquay United
22:00
Maidstone United
Wealdstone
22:00
Gateshead
York City
22:00
Maidenhead United

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
19:00
Jahn Regensburg
Heidenheim
19:00
Hansa Rostock
Holstein Kiel
19:00
SpVgg Greuther Fürth
ฮันโนเฟอร์ 96
02:30
Kaiserslautern

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Westerlo
22:00
Mechelen
OH Leuven
00:15
Sint-Truiden
Kortrijk
00:15
KV Oostende
Sporting Charleroi
02:45
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
22:00
RSC Anderlecht II
Lommel United
02:00
Dender

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
21:00
Rijeka
ดีนาโมซาเกร็บ
23:10
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
21:00
Teplice
Viktoria Plzeň
21:00
Hradec Králové
Slovácko
21:00
České Budějovice
Sigma Olomouc
00:00
Sparta Praha

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
21:00
Sochaux
ดิฌง
01:00
บอร์กโดซ์
Quevilly Rouen
01:00
Paris
Rodez
01:00
แก็งก็อง
วาล็องเซียนส์
01:00
เม็ตซ์
Grenoble Foot 38
01:00
Bastia
อาเมียงส์
01:00
Le Havre
Pau
01:00
Annecy
นีมส์
01:00
Niort
ก็อง
01:00
Laval

125 Greece - Super League

Volos NFC
00:30
Panaitolikos
PAS Giannina
01:00
Atromitos

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
20:00
Maccabi Bnei Raina
Ashdod
22:30
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Netanya
23:00
Sektzia Nes Tziona
Beitar Jerusalem
00:30
Hapoel Hadera
Hapoel Tel Aviv
01:00
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Ascoli
20:00
Palermo
Bari 1908
20:00
Perugia
เบรสชา
20:00
Como
Cosenza
20:00
ปาร์มา
Südtirol
20:00
Reggina
Ternana
20:00
Modena
Venezia
20:00
Cittadella
เจนัว
22:15
Pisa

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
21:00
Raków Częstochowa
Widzew Lodz
23:30
Pogoń Szczecin
Śląsk Wrocław
02:00
Zagłębie Lubin

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
19:30
Mioveni
Petrolul 52
22:00
Chindia Târgovişte
Universitatea Craiova
01:00
Hermannstadt

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
22:00
Aberdeen
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
St. Johnstone
Ross County
22:00
Kilmarnock
St. Mirren
22:00
Motherwell

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เกรนาดา
22:15
FC Andorra
เออิบาร์
00:30
เลกาเนส
เรอัล โอเบียโด้
00:30
Villarreal II
พัลมาส
03:00
เอสดี ฮูเอสก้า

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
00:00
Grasshopper
บาเซิ่ล
02:30
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
17:30
Adana Demirspor
Hatayspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Ankaragücü
20:00
Gaziantep F.K.
Antalyaspor
23:00
Ümraniyespor
Giresunspor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Sakaryaspor
Altınordu
20:00
Boluspor
Pendikspor
23:00
Gençlerbirliği

44 Argentina - Superliga

Defensa y Justicia
07:30
Huracán
San Lorenzo
03:00
Arsenal de Sarandi
Estudiantes
05:15
Tigre
Talleres Córdoba
05:15
Independiente

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:05
มอนเตอร์เรย์
Tijuana
10:05
Pumas UNAM

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:30
Sekhukhune United
Moroka Swallows
22:30
SuperSport United
Marumo Gallants FC
01:00
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

Al Masry
22:00
Pharco

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
22:00
Mouloudia Oujda
Moghreb Tétouan
22:00
Maghreb Fès
Olympic Safi
00:15
Raja Casablanca
Riadi Salmi
02:30
Ittihad Tanger

2802 United Arab Emirates - Uae League

Dibba Al Fujairah
20:15
Al Jazira
Al Bataeh
20:15
Al Ittihad Kalba
Al Wahda
23:00
Al Wasl

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
19:00
Chennaiyin
ATK Mohun Bagan
21:00
Odisha FC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
09:00
เพิร์ธ กลอรี
Macarthur
13:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

98 Australia - W-League

Brisbane Roar W
11:00
Wellington Phoenix W
Canberra United W
11:00
Western United W
Western Sydney Wanderers W
13:30
Newcastle Jets W

5 Brazil - Supercopa do Brasil

Palmeiras
02:30
ฟลาเมงโก

99474 World - Club Friendlies 3

Wanderers
07:30
Fénix
เซนิต
15:00
Lusail City
Khimki
15:00
Veles
Polkowice
16:00
Chrobry Głogów
Gomel
16:00
Gomelzheldortrans
Dinamo Minsk
16:00
Ynergetyk-BDU
Hradec Kralove II
16:00
Chrudim
Sigma Olomouc II
16:00
Frýdek-Místek
Petržalka akadémia
16:30
Lisen
Stal Rzeszów
16:30
Sandecja Nowy Sącz
Hanácká
16:30
Opava
Trenčín
17:00
Rača
Isloch
17:00
Slutsk
Górnik Łęczna
17:00
Chojniczanka Chojnice
Shakhtyor
17:00
Belshina
Unterhaching
17:00
Bahlinger SC
Žilina
17:00
Třinec
Vlašim
17:00
Banik Ostrava II
FA Šiauliai
17:00
FS Jelgava
Karviná
17:00
Prostějov
Ried
17:00
Vorwärts Steyr
Ruch Chorzów
17:00
Hutnik Krakow
Vysočina Jihlava
17:00
Viktoria Žižkov
Příbram
17:00
Jiskra Domažlice
Banska Bystrica
17:00
Dolny Kubin
Gorica
17:00
Rukh Vynnyky
Middelfart
17:00
Kolding IF
PEPO
17:15
MP
Dnepr Mogilev
17:30
Vitebsk
Inter Turku
18:00
SalPa
Shamrock Rovers
18:00
Treaty United
Hamburger SV II
18:00
Hobro
Sparta Praha II
18:00
Dukla Praha
St Patrick's
18:00
Bray Wanderers
Odra Opole
18:00
Pawłowice Śląskie
IFK Göteborg
18:00
Halmstad
Kauno Žalgiris
18:00
Dainava
FC Helsingør
18:00
Hvidovre
Frem
18:00
FA 2000
JäPS
18:15
KTP
Astoria Walldorf
18:30
Stuttgarter Kickers
Fremad Amager
18:30
Slagelse B&I
Hallbergmoos-Goldach
19:00
Wacker Burghausen
Örebro
19:00
Örebro Syrianska
Barockstadt Fulda-Lehnerz
19:00
Rot-Weiß Walldorf
Rapid Wien II
19:00
Honvéd II
Roskilde
19:00
Trelleborg
Gefle
19:00
Brage
Heider SV
19:00
Drochtersen / Assel
FA Šiauliai
19:00
FS Jelgava
Wattenscheid 09
19:00
TuS RW Koblenz
Javor Ivanjica
19:00
Sloboda Užice
AB
19:00
Nykøbing
Kjelsås
19:00
Stabæk
Gjelleråsen
19:00
Ullern
Amstetten
19:00
LASK Juniors
1860 München II
19:15
Rain / Lech
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
Schalke 04 II
19:30
Kickers Offenbach
Banska Bystrica
19:30
FK Košice
Ingolstadt II
19:30
Eichstätt
Minsk
19:30
Neman Grodno
Schwarz-Weiß Bregenz
20:00
Dornbirn
SGV Freiberg
20:00
Leinfelden-Echterdingen
Nagold
20:00
Balingen
Augsburg II
20:00
Stuttgart II
Türkgücü-Ataspor
20:00
Schwaben Augsburg
Helsingborg
20:00
Mjällby
Greuther Fürth II
20:00
Ammerthal
Wiedenbrück
20:00
Hessen Kassel
BATE
20:00
Slavia
Ørn Horten
20:00
Sandefjord
Austria Klagenfurt
20:00
Treibach
Ravensburg
20:00
Aalen
Holstein Kiel II
20:00
Atlas Delmenhorst
Jeddeloh
20:00
Papenburg
Norrköping
20:00
Västerås SK
Táborsko
20:00
Slavia Praha II
Bordesholm
20:00
St. Pauli II
VfB Lübeck
20:00
Preußen Münster
Phönix Lübeck
20:00
Vorwarts-Wacker 04
Kilia Kiel
20:00
Weiche Flensburg
SV Lippstadt 08
20:00
Rödinghausen
Raufoss
20:00
Skeid
Rot Weiss Ahlen
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Homberg
20:00
SV 1919 Straelen
Odra Opole
20:00
SKRA Częstochowa
Hanau 93
20:00
Viktoria Aschaffenburg
Kottern
20:00
Illertissen
Ansbach
20:00
Schwabach
Würzburger Kickers
20:00
Gebenbach
Nürnberg II
20:00
Kaiserslautern II
Kaan-Marienborn
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Mjøndalen
20:00
Hønefoss
Sogndal
20:00
Hødd
Molde
20:00
Træff
Borussia M'gladbach II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Jönköpings Södra
20:00
Åtvidaberg
AFC Eskilstuna
20:00
Djurgården
Värnamo
20:00
Landskrona
Eintracht Frankfurt II
20:00
Mainz 05 II
Köln II
20:00
Aubstadt
Düren Merzenich
20:00
Hennef 05
Radomlje
20:00
Rudeš
Moss
20:00
Sprint-Jeløy
Koblenz
20:00
FSV Frankfurt
โอเล็กซานเดรีย
20:00
JS Kabylie
SV 1919 Straelen
20:00
Bergisch Gladbach
Ried
20:30
St. Pölten
Varberg BoIS
20:30
Falkenberg
Kvik Halden
20:45
Grorud
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
21:00
สโลวาน บราติสลาวา
Rubin Kazan'
21:00
Krylya Sovetov
Alemannia Aachen
21:00
SV Breinig
Panevėžys
21:00
Metta / LU
Deutschlandsberger SC
21:00
Grazer AK
Hoffenheim II
21:00
Schweinfurt
Khimki
21:00
Pyunik
Sligo Rovers
21:00
Galway United
Unterhaching II
21:30
Heimstetten
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
22:00
Hammarby
Rīgas FS
22:00
Paide
Žalgiris
22:00
Hegelmann Litauen
Örgryte
22:00
Oddevold
Stal Rzeszów
22:00
Wisła Puławy
Weiden
23:00
Hankofen-Hailing
Shamrock Rovers
23:00
Wexford Youths
Longford Town
00:00
Shelbourne
KäPa
00:00
PK-35
Trakai
00:30
FC Daugavpils
Chattanooga
03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์กซิตี
03:00
ลอสแอนเจลิส
Dnipro-1
06:00
Sutjeska
Minai
06:00
Spartak Varna
Chornomorets
06:00
Lokomotiv
Chornomorets
06:00
Malisheva
Silkeborg KFUM
06:00
Fredericia
Resovia Rzeszów
06:00
Maritsa Plovdiv
Hebar 1918
06:00
Rotor Volgograd
Vejle
06:00
Struga
CSKA Sofia
06:00
Makedonija
Liepāja
06:00
Super Nova
Lokomotiv Plovdiv
06:00
FK Nizjni Novgorod
Querétaro
06:00
โคโลราโด ราปิดส์
Atyrau
06:00
HB Køge
Arda
06:00
Zorya

99474 World - Club Friendlies 4

Aucas
07:00
Técnico Universitario
Moreton Bay United
14:00
Gold Coast United
Rochedale Rovers
16:00
Brisbane City
FK Brandys nad Labem
16:00
Horky nad Jizerou
Chernomorets
16:00
SKA-Energiya II
Olimpic Zărneşti
16:00
Brașov Steagul Renașt
Metaloglobus
16:00
Blejoi Vispeşti
Olimpia Râmnicu Sărat
16:00
SCM Gloria Buzau
Hrvatski Dragovoljac
16:00
Kustošija
Motorlet Praha
16:30
Banik Sous
Blansko
16:30
Slovan Rosice
Bohemians 1905 II
16:30
Kolín
Strogino
16:30
Torpedo Moskva II
Astoria Walldorf II
16:30
Dudenhofen
Progresul Spartac
17:00
Dinamo Bucureşti
Şirineaşa
17:00
Viitorul Şimian
Zug
17:00
Rotkreuz
Starogard Gdański
17:00
Concordia Elbląg
Polonia Bytom
17:00
Zagłębie Sosnowiec II
Sereď
17:00
Povazska Bystrica
Gloria Bistrita
17:00
Unirea Dej
SAK Klagenfurt
17:45
Austria Klagenfurt II
Pogoń Siedlce
18:00
Legionovia Legionowo
Olimpia Elbląg
18:00
Sokół Ostróda
Kosmonosy
18:00
Čáslav
Gleisdorf 09
18:00
Mettersdorf
Budućnost
19:00
Jezero
Chertanovo
19:00
Murom
Žilina II
19:00
NKP Podhale
Etar
19:00
Spartak Pleven
Chrobry Głogów II
19:00
Polonia Środa
Start Brno
19:00
Znojmo
VSK Århus
19:00
Odder
KSZO
19:30
Siarka Tarnobrzeg
Donaufeld
20:00
Schwechat
Lafnitz II
20:00
Draßburg
Bonner SC
20:00
Uerdingen
Opatija
20:30
Dubrava Zagreb
Kriens
20:30
Langenthal
Weiz
22:00
Kohfidisch
Vysoke Myto
22:00
Vrchovina

ตารางบอลวันที่ 29 2566

462 เอฟเอคัพ

ไบรท์ตัน
20:30
ลิเวอร์พูล
สโตกซิตี
21:00
Stevenage
Wrexham
23:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
18:15
เฟเยนูร์ด
Excelsior
20:30
อาแจกซ์
FC Volendam
20:30
โกรนิงเงิน
SC Cambuur
22:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
21:30
FC Köln
Bayer 04 Leverkusen
23:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
19:00
ลีลล์
Auxerre
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
Clermont
21:00
น็องต์
สตราส์บูร์ก
21:00
ตูลูส
แบรสต์
21:00
อองเช่ร์
Ajaccio
23:05
โอลิมปิก ลียง
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:45
แร็งส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
18:30
ซัสเซาโล่
ยูเวนตุส
21:00
Monza
ลาซิโอ
00:00
ฟิออเรนติน่า
นาโปลี
02:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
20:00
บาเลนเซีย
โอซาซูนา
22:15
แอตเลติโก มาดริด
เซลต้า บีโก้
00:30
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล มาดริด
03:00
เรอัล โซเซียดาด

99474 World - Friendly International

Trinidad and Tobago
05:00
Saint Martin

11 บุนเดิสลีกา 2

DSC Arminia Bielefeld
19:30
Sandhausen
Hamburger SV
19:30
Eintracht Braunschweig
นูเรมเบิร์ก
19:30
St. Pauli

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Anderlecht
19:30
Antwerp
Cercle Brugge
22:00
เกนท์
Zulte-Waregem
00:30
คลับ บรูกก์
เกงค์
03:00
RFC Seraing

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
22:00
RWDM
Standard Liège II
02:00
Waasland-Beveren

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Gorica
Istra 1961
23:10
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Jablonec
Mladá Boleslav
21:00
Zbrojovka Brno
Slovan Liberec
21:00
Pardubice
Zlín
00:00
Baník Ostrava

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
21:00
OFI
AEK Athens
00:30
Aris

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
01:15
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

โฟรซิโนเน่
22:15
Benevento

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
18:30
Jagiellonia Białystok
ลีเกีย วอร์ซอว์
21:00
Korona Kielce
Lechia Gdańsk
23:30
Wisła Płock

20 Portugal - Liga Portugal

Vizela
22:30
Rio Ave
Casa Pia
22:30
ซานตาคลารา
Boavista
01:00
Portimonense
Famalicão
03:30
Estoril

155 Romania - Liga 1

Argeş
18:30
Botoşani
Sepsi
21:00
U Craiova 1948
FCSB
00:00
SSC Farul

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
20:30
Hearts
Dundee United
23:00
เซลติก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เลบันเต้
22:15
Burgos
อัลบาเซเต้
00:30
ลูโก
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:30
มาลากา
UD Ibiza
03:00
FC Cartagena

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
20:15
Winterthur
Servette
22:30
Sion
Zürich
22:30
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

İstanbulspor
17:30
Kayserispor
อิสตันบูล บีบี
20:00
คอนยาสปอร์
Fenerbahçe
23:00
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

Adanaspor
17:30
Bodrumspor
Keçiörengücü
17:30
Altay
Yeni Malatyaspor
20:00
Eyüpspor
Denizlispor
23:00
Manisa BBSK

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:30
River Plate
Platense
03:00
Newell's Old Boys
Racing Club
05:15
Belgrano
Colón
05:15
Lanús
Instituto
05:15
Sarmiento

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:05
Atlético San Luis
América
10:05
Mazatlán
Juárez
10:05
Guadalajara
Toluca
01:00
León

146 South Africa - Premier League

Richards Bay
20:30
AmaZulu
Chippa United
20:30
Maritzburg United
Kaizer Chiefs
22:30
Royal AM
TS Galaxy
22:30
Golden Arrows

886 Egypt - Premier League

ENPPI
19:45
Smouha
Pyramids FC
22:00
Ceramica Cleopatra
Haras El Hodood
22:00
Al Ahly
Zamalek
00:00
Future FC

1424 Morocco - Botola Pro

UTS Rabat
22:00
Difaâ El Jadida
Wydad Casablanca
00:15
FUS Rabat
Chabab Mohammédia
02:30
Khouribga
Hassania Agadir
02:30
RSB Berkane

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Sadd
20:35
Al Markhiya
Al Sailiya
20:35
Al Gharafa
Al Ahli
22:45
Umm Salal

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Kerala Blasters
21:00
NorthEast United

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
11:00
แอดิเลด ยูไนเต็ด

98 Australia - W-League

Melbourne City W
13:40
Adelaide United W

99474 World - Club Friendlies 3

Rheindorf Altach
17:00
Monaco II
Nürnberg II
17:00
Eintracht Bamberg
Warta Poznań
18:00
Unia Swarzedz
Degerfors
19:00
Skövde AIK
Garching
19:00
Pipinsried
Flora
19:30
Valmiera
Sochi
20:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Dinamo Moskva
20:00
Borac Banja Luka
Havelse
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
Kickers Emden
21:00
Oberneuland
Derry City
21:00
AaB
Eichstätt
22:15
Seligenporten
Cortuluá
02:00
Deportivo Cali
Cortuluá
04:00
Deportivo Cali
Drita
06:00
Kryvbas Kryvyi Rih
CSKA Sofia
06:00
Shakhter Karagandy
Nashville SC
06:00
Louisville City
โคเปนเฮเก้น
06:00
AGF
Hebar 1918
06:00
Metalist 1925 Kharkiv
Ufa
06:00
Urozhay
Slavia Sofia
06:00
Fakel
Beroe
06:00
Inhulets

99474 World - Club Friendlies 4

Barcelona Guayaquil
08:00
Mushuc Runa
Admira Praha
16:30
Mlada Boleslav II
Slovácko II
17:00
Viktoria Otrokovice
Arminia Ludwigshafen
18:00
TuS Rüssingen
SG Bornheim
21:30
SV Unter-Flockenbach
LDU Quito
01:00
El Nacional

ตารางบอลวันที่ 30 2566

462 เอฟเอคัพ

ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
เวสต์แฮม

38 เอร์สเตอดีวีซี

Roda JC Kerkrade
02:00
พีอีซี ซโวลล์
Jong PSV
02:00
วิลเลม ทเว
Jong Utrecht
02:00
De Graafschap

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
02:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
03:00
ราโย่ บาเยกาโน่

125 Greece - Super League

PAOK
23:00
Levadiakos
Lamia
00:30
Ionikos
Asteras Tripolis
02:00
Panathinaikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
01:00
Hapoel Katamon

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
01:00
Górnik Zabrze

20 Portugal - Liga Portugal

Vitória SC
03:15
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

Voluntari
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
03:00
Ponferradina

404 Turkey - 1. Lig

Samsunspor
00:00
BB Erzurumspor

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:30
Atlético Tucumán
Barracas Central
03:00
Godoy Cruz
Banfield
06:00
Unión Santa Fe
Vélez Sarsfield
06:00
Gimnasia La Plata

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:00
Necaxa

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
22:00
Ghazl El Mehalla

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Wakrah
20:35
Al Duhail
Al Shamal
20:35
Al Rayyan
Qatar SC
22:45
Al Arabi

99474 World - Club Friendlies 3

Ural
14:00
Rodina Moskva II
Rodina Moskva
19:00
Gulf Heroes
Ural
19:00
Rodina Moskva
Rodina Moskva
23:00
Rodina Moskva II
ซีเอสเคเอ มอสโก
06:00
Alaniya Vladikavkaz
Spartak Trnava
06:00
AaB
Celje
06:00
DAC
Levski Sofia
06:00
Ural
Slavia Sofia
06:00
Orenburg
CSKA 1948 Sofia
06:00
Skendija 79
ดินาโมเคียฟ
06:00
Austria Lustenau
Strømsgodset
06:00
Fredrikstad
Tuzla City
06:00
Metal Kharkiv

ตารางบอลวันที่ 31 2566

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
Barrow
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
Walsall
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
Stockport County

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

พาเดอร์บอร์น
00:00
VfB Stuttgart
FC Union Berlin
02:45
VfL Wolfsburg

462 England - National League

Aldershot Town
02:45
Boreham Wood
Solihull Moors
02:45
Notts County
Woking
02:45
Torquay United
Yeovil Town
02:45
Wealdstone

462 คาราบาว คัพ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:00
เซาแธมป์ตัน

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

บอร์กโดซ์
02:45
Le Havre
เม็ตซ์
02:45
Rodez
Annecy
02:45
ก็อง
Laval
02:45
ดิฌง
Sochaux
02:45
วาล็องเซียนส์
Paris
02:45
Pau
Grenoble Foot 38
02:45
Quevilly Rouen
Niort
02:45
อาเมียงส์
Bastia
02:45
แซงต์ เอเตียน
แก็งก็อง
02:45
นีมส์

251 โกปปาอีตาเลีย

อินเตอร์ มิลาน
03:00
อตาลันต้า

20 Portugal - Liga Portugal

ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:00
Gil Vicente
Arouca
04:15
เบนฟิกา

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Ross County
02:45
Hibernian

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Alanyaspor
21:00
Sivasspor
Fatih Karagümrük
00:00
เบซิคตัส

99474 World - Club Friendlies 3

Karlsruher SC
19:00
Würzburger Kickers
Sturm Graz
21:00
Rukh Vynnyky
ลูโดโกเรต์ส
21:30
ชัคตาร์
Silkeborg
23:00
Aarhus Fremad
First Vienna
00:00
Leobendorf
Cancún
00:00
ชิคาโก ไฟร์
Illertissen
00:00
Aalen
TSV Steinbach II
00:00
TuS RW Koblenz
Kilb
00:00
Amstetten
Kapfenberger SV
00:30
St. Anna
Hessen Kassel
01:00
FSV Dörnberg
Greuther Fürth II
01:00
Eltersdorf
Jeddeloh
01:00
Hansa Friesoythe
Unterhaching
01:00
Buchbach
Dachau
01:30
Pipinsried
Waterford United
02:30
Cobh Ramblers
Podbeskidzie
06:00
Minai
Veles
06:00
Volgar Astrakhan
Otelul
06:00
Yenisey
Resovia Rzeszów
06:00
Blau-Weiß Linz
Septemvri Sofia
06:00
Neftchi
Koper
06:00
Rudar Velenje
Cherno More
06:00
Dunav 2010
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
Mura
06:00
Dečić
Gorica
06:00
Primorje
Alashkert
06:00
Yenisey

ตารางบอลวันที่ 32 2566

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
บาร์นสลีย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
Go Ahead Eagles

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

แอร์เบ ไลป์ซิก
00:00
TSG Hoffenheim
FSV Mainz 05
02:45
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
01:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
แร็งส์
01:00
ลอริยองต์
อองเช่ร์
01:00
Ajaccio
ลีลล์
01:00
Clermont
ตูลูส
01:00
Troyes
โอลิมปิก ลียง
03:00
แบรสต์
โมนาโก
03:00
Auxerre
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
Lens
03:00
นีซ
แรนส์
03:00
สตราส์บูร์ก

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
03:00
FC Barcelona

462 คาราบาว คัพ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

AS Eupen
00:45
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
00:30
Lierse Kempenzonen

251 โกปปาอีตาเลีย

ฟิออเรนติน่า
00:00
โตริโน่
โรม่า
03:00
Cremonese

2 Poland - Ekstraklasa

Miedź Legnica
01:00
Lech Poznań

20 Portugal - Liga Portugal

Marítimo
02:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
04:15
บราก้า

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
02:45
St. Mirren
เซลติก
02:45
Livingston
Hearts
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Kilmarnock
02:45
Dundee United
Motherwell
02:45
St. Johnstone

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
21:00
Giresunspor
Gaziantep F.K.
21:00
Hatayspor
แทร็บซอนสปอร์
00:00
Antalyaspor
กาลาตาซาราย
00:00
Ümraniyespor

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
17:30
Foolad
Malavan
18:30
Nassaji Mazandaran
Sepahan
18:30
Gol Gohar
Persepolis
20:30
Aluminium Arak

99474 World - Club Friendlies 3

Hegelmann Litauen
15:30
Dainava
Banik Ostrava II
17:00
Slavia Praha II
Sparta Praha II
17:00
Sokol Hostoun
Grobiņa
18:00
Banga
Rubin Kazan'
19:00
Navbahor
Molde
19:00
Brattvåg
Kauno Žalgiris
19:30
FC Daugavpils
Landskrona
20:00
Trelleborg
Maribor
21:30
ชัคตาร์
Třinec
22:00
Hlučín
Toluca
00:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
Wormatia Worms
01:00
Waldhof Mannheim II
Fernwald
01:00
TSV Steinbach
Ansbach
01:15
Kornburg
Sturm Graz II
01:30
Weiz
ดีซี ยูไนเต็ด
02:00
Charlotte
ดีซี ยูไนเต็ด
04:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
Inter Miami
06:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
Akron
06:00
Baltika
Septemvri Sofia
06:00
Kryvbas Kryvyi Rih
Mura
06:00
Dnipro-1
Podbeskidzie
06:00
Inhulets
Ufa
06:00
Lokomotiv
Östersunds FK
06:00
HB Køge